| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | KRH-Q50G-R4 |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Dòng tiêu thụ | <70mA@24V |
| Phạm vi đọc/ghi | 0~100mm (Liên quan đến thẻ) |
| Tần số hoạt động | 13.56MHz |
| Khoảng cách truyền | <10m |
| Đầu nối | 5Pin-M12-Acoded-Male |
| Giao diện truyền thông | RS-485 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C~+70°C |
| Tốc độ truyền | 9600~115200 bps |
Đầu đọc/ghi HF vuông này được thiết kế cho các ứng dụng RFID với giao diện RS485, có phạm vi đọc/ghi 0-100mm và đầu nối đực M12 5 chân cho kết nối công nghiệp đáng tin cậy.