| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | KA-D10 |
| MOQ: | 5 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun kháng cự đầu cuối |
| Cấu trúc | 100mm x 27,5mm x 7,2 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~55°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25~85°C |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Loại | Mô-đun I/O phân tán |
Các mô-đun I / O phân tán phân phối tải I / O xử lý trên nhiều mô-đun, làm giảm nguy cơ một điểm thất bại duy nhất. Điều này làm tăng độ tin cậy và tính sẵn có của hệ thống,giảm thiểu thời gian chết và cải thiện hiệu quả hoạt động tổng thể.
| Mô hình số. | KA-D10 |
| Tên sản phẩm | Mô-đun kháng cự đầu cuối |
| Cấu trúc | 100mm x 27,5mm x 7,2 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~55°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25~85°C |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |