| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | F1203M-SF/M16 |
| MOQ: | 50 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Đầu nối M12 |
| Mô tả | Đầu nối mặt bích đực |
| Điện áp | 250V |
| Tiếp điểm | Cốc hàn |
| Mã hóa | A |
| Chân | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC 61076-2-101 |
|---|---|
| Vật liệu đai ốc tiếp điểm | Đồng thau, mạ niken |
| Vật liệu bề mặt tiếp điểm | Đồng thau, mạ vàng |
| Vật liệu bộ giữ tiếp điểm | PA, đen |
| Vật liệu vỏ | TPU, đen |
| Vật liệu gioăng | FPM/FKM |
| Điện trở cách điện | ≥100MΩ |
| Điện trở tiếp xúc | ≤5mΩ |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Nhiệt độ môi trường | -25~+85℃ |
| Chu kỳ kết nối | >100 |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Phân bổ chân | |
|---|---|
| Loại lắp đặt | Lắp phía trước |
| Mã hóa | A |
| Dòng điện định mức | 4A |
| Điện áp | 250V |
| Đầu ra cáp | Thẳng |
| Đầu cuối tiếp điểm | Cốc hàn |
| Mã sản phẩm | F1203M-SF/M16 |