| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | RJ45S-15/E60K |
| MOQ: | 80 |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Polybag packing |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | 48V |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Chất liệu thân tay cầm | TPU, đen |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu đai ốc tiếp xúc | Đồng thau, mạ niken |
| Chất liệu bề mặt tiếp xúc | Đồng thau, mạ vàng |
| Dòng điện định mức | 1.5A |
| Chu kỳ ghép nối | >100 |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Loại ren | RJ45 |
| Chất liệu đai ốc tiếp xúc | Đồng thau, mạ niken |
| Chất liệu bề mặt tiếp xúc | Đồng thau, mạ vàng |
| Chất liệu bộ giữ tiếp điểm | PA, đen |
| Chất liệu vỏ | TPU, đen |
| Chất liệu gioăng | FPM/FKM |
| Điện trở cách điện | ≥100MΩ |
| Điện trở tiếp xúc | ≤5mΩ |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Nhiệt độ môi trường | -25~+85℃ |
| Chu kỳ ghép nối | >100 |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |