| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | M1204DM-5-M1204DM/E301 |
| MOQ: | 50 |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Polybag packing |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
Bộ kết nối nam M12 là một bộ kết nối mã A chất lượng cao được thiết kế để kết nối đáng tin cậy trong các ứng dụng công nghiệp khác nhau.Bộ kết nối M12 này đảm bảo cài đặt dễ dàng và kết nối an toànNó phù hợp để sử dụng trong môi trường với nhiệt độ môi trường từ -25 đến +85 °C, làm cho nó lý tưởng cho một loạt các môi trường công nghiệp.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | -25~+85°C |
| Tiêu chuẩn | IEC 61076-2-101 |
| Vật liệu bề mặt tiếp xúc | Đồng, bọc vàng |
| Lượng điện | 2A/1.5A/0.5A |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 100MΩ |
| Kháng tiếp xúc | ≤5mΩ |
| Mã hóa | D/A/X |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Chiều dài cáp | 2M/5M/10M |
| Màu sợi | 1=BN 2=WH/GN 3=OR 4=GN |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 100MΩ |
| Mã hóa | D/A/X |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Chu kỳ giao phối | >100 |
| Lượng điện | 2A/1.5A/0.5A |
| Nhiệt độ môi trường | -25~+85°C |
| Cổng cáp | Đơn giản |
| Điện áp | 60V/30V/50V |
M12 Angle Cable Connector là một sản phẩm linh hoạt và đáng tin cậy phù hợp với các kịch bản công nghiệp khác nhau. Với chứng nhận CE và được sản xuất tại Quảng Đông, Trung Quốc,nó đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế về chất lượng và hiệu suất.
Có sẵn với số lượng đặt hàng tối thiểu là 50 miếng và giá cả có thể đàm phán, đầu nối này phù hợp cho cả các dự án quy mô nhỏ và lớn.đảm bảo độ bền và độ tin cậy trong môi trường ô nhiễm cấp 3.
Sản phẩm của chúng tôi đi kèm với hỗ trợ kỹ thuật toàn diện cho việc cài đặt, khắc phục sự cố, và bảo trì.và thiết lập thiết bị để đảm bảo hiệu suất tối ưu.
Mỗi M12 Connector được đóng gói cẩn thận trong vỏ nhựa bảo vệ trong các hộp bìa cứng để vận chuyển an toàn.với số theo dõi được cung cấp cho việc theo dõi vận chuyển.