| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | M7803F-2/P00K |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Polybag packing |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu mang tiếp xúc | PA, Đen |
| Vật liệu bề mặt tiếp xúc | Đồng, bọc vàng |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Mã hóa | A |
| Chu kỳ giao phối | >100 |
| Vật liệu cáp | PVC, màu đen |
| Mô tả | 7/8" Cáp kết nối |
| Điện áp | 600V |
| Màu sợi | 1=GN/YE,2=BN,3=BU |
| Nhiệt độ môi trường | -25~+85°C |
| Mã hóa | A |
| Vật liệu nhà ở | TPU, màu đen |
| Lưu lượng điện | 8A |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu hạt tiếp xúc | Đồng, đúc nickel |
| Mô tả | 7/8" Cáp kết nối |
| Loại kết nối | Đơn giản |
| Điện áp | 600V |