| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | UES-05TH |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Box Packing |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| PoE Max Power Per Port | 30W (IEEE 802.3at) |
| Làm mát | Máy làm mát tự nhiên, không có quạt |
| Xếp hạng bảo vệ | IP40 |
| Chỉ số công suất | PWR |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 ~ 75 °C ((-40 ~ 167 °F) |
| PoE + Cảng | 4GE PoE, 802.3af,802.3at, tự động đàm phán |
| Độ trễ | < 10μs |
| Chế độ chuyển tiếp | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Bộ nhớ đệm gói | 1.2Mbit |
| Chiếc đầu cuối kết nối | Khung cuối vít có thể tháo rời |
| Trọng lượng | 0.36kg |
| Địa chỉ MAC | 2K |
| MTBF | 300,000 giờ |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Chứng nhận | CE |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 |
| Giá cả | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì | Bao bì hộp |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100,000 miếng mỗi tháng |