| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | KAWPN32X00/0032N/0032/16X16N/16X16 |
| MOQ: | 5 |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, MoneyGram, Western Union |
| Mô hình | Loại | Các kênh | Loại đầu ra |
|---|---|---|---|
| KAWPN32X00 | Mô-đun đầu vào số | 32 DI | - |
| KAWPN0032N | Mô-đun đầu ra số | 32 DO | NPN |
| KAWPN0032 | Mô-đun đầu ra số | 32 DO | PNP |
| KAWPN16X16N | Mô-đun I/O số | 16 DI + 16 DO | NPN |
| KAWPN16X16 | Mô-đun I/O số | 16 DI + 16 DO | PNP |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Năng lượng đầu vào | 2W |
| Điện áp đầu vào | 24VDC (± 25%) |
| Dòng điện đầu vào | 3mA |
| Điện xuất | Tối đa 500mA |
| Điện áp cách ly | 500V |
| Phương pháp cô lập | Optocoupler |
| Logic đầu vào 1 | 15 ~ 30V |
| Logic đầu vào 0 | -3~3V |
| Logic đầu ra 1 | 15 ~ 30V |
| Logic đầu ra 0 | -3~3V |
| Kích thước | 100 x 100 x 42,5mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~55°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20~80°C |
| Lớp bảo vệ | IP20 |
| Giao diện | 2×RJ45 (X1/X2) + Type-C |
| Lắp đặt | DIN Rail (35mm) |
| Chứng nhận | CE |