| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | U18-D1000N(P)1T-R00A |
| MOQ: | 5 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cảm biến siêu âm U18 |
| Loại kết nối | 5 chân, đầu nối M12 |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Điện áp nguồn | 10-30V DC |
| Phạm vi phát hiện | 60-1000mm |
| Vùng mù | 0-60mm |
| Độ phân giải | 0.17mm |
| Độ lặp lại | ±0.15% F.S. |
| Mã hiệu | U18-D1000N(P)1T-R00A |
| Độ chính xác | ±1% (bù nhiệt độ trôi tích hợp) |
| Thời gian phản hồi | 52ms |
| Độ trễ chuyển mạch | 2mm |
| Tần số chuyển mạch | 19Hz |
| Thời gian khởi tạo | < 500ms |
| Trở kháng tải | I/ 1k Ohm |
| Dòng không tải | ≤30mA |
| Chất liệu | Đồng mạ niken, phụ kiện nhựa, nhựa epoxy thủy tinh |
| Nhiệt độ môi trường | -25℃ ~ +70℃ (248~343K) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃ ~ +85℃ (233~358K) |
| Trọng lượng | 38g |