| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | U18-D300UIT-R00A |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 30-300mm |
| Khu vực mù | 0-30mm |
| Nghị quyết | 0.1mm |
| Thời gian phản ứng | 22ms |
| Điện không tải | ≤ 30mA |
| Điện áp cung cấp | 10-30V DC |
| Xếp hạng khoang | IP67 |
| Loại kết nối | 5pin, kết nối M12 |
| Mô hình | U18-D300UIT-R00A |
| Khả năng lặp lại | ± 0,15% F.S. |
| Độ chính xác | ± 1% (với bù đắp biến động nhiệt độ tích hợp) |
| Thời gian khởi tạo | < 500 ms |
| Điện áp cung cấp | 10-30V DC với bảo vệ đảo cực |
| Chỉ số LED | Màu đỏ: không có đối tượng được phát hiện (đánh sáng), màu xanh lá cây: đối tượng được phát hiện (đánh sáng) |
| Bảo vệ quá tải | 200mA (đèn đèn LED nhấp nháy đồng thời) |
| Kháng tải | I/ < 300 Ohm, U/ > 1k Ohm |
| Loại đầu vào | Đào tạo và đồng bộ hóa |
| Vật liệu | Đồng nickel, phụ kiện nhựa, nhựa epoxy thủy tinh |
| Nhiệt độ môi trường | -25°C ~ +70°C (248~343K) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C ~ +85 °C (233 ~ 358K) |
| Trọng lượng | 35g |
| Loại đầu ra | UI: 1 đầu ra điện áp tương tự 0-10V + 1 đầu ra dòng điện tương tự 4-20mA, lên / xuống |