| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | U18-D300N(P)2T-R00A |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 30-300mm |
| Vùng mù | 0-30mm |
| Độ lặp lại | ±0,15% F.S. |
| Thời gian phản hồi | 22ms |
| Độ trễ chuyển mạch | 2mm |
| Tần số chuyển mạch | 45Hz |