| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | KA0032N |
| MOQ: | 5 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun IO |
| Tiêu thụ hiện tại | 106mA |
| Điện áp đầu vào | 24VDC |
| Phạm vi cho phép | 24VDC ((± 25%) |
| Khả năng lái xe | Đường duy nhất 550mA |
| Load type | Trọng lượng kháng, tải cảm ứng, tải đèn |
| Cô lập và chịu điện áp | 500V |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~55°C |
EtherCAT (Ethernet Control Automation Technology) là một kiến trúc mở, hệ thống bus trường dựa trên Ethernet được thiết kế cho tự động hóa công nghiệp.nó cung cấp truyền thông xác định với thời gian cập nhật ngắn, jitter thấp cho đồng bộ hóa, và các giải pháp phần cứng hiệu quả về chi phí.