| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | KAGW-PN |
| MOQ: | 5 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy nối mô-đun IO |
| Số topology cascade | ≤ 65534 |
| Số topology I/O | ≤32 |
| Số byte liên lạc | 1024byte đầu vào ~ 1024byte đầu ra |
| Tiêu thụ năng lượng đầu ra | 1800mA |
| Thông tin báo động | Lỗi I/O và báo động thay đổi |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | 0~55°C |
PROFINET Remote I / O Module Coupler với giao diện RJ45 cung cấp một giải pháp mạng hoàn chỉnh cho truyền thông tự động hóa công nghiệp, hỗ trợ Ethernet thời gian thực, điều khiển chuyển động,tự động hóa phân tánCông nghệ này hoàn toàn tương thích với Ethernet công nghiệp và các hệ thống bus thực địa hiện có.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm | KAGW-PN |
| Phương pháp cấu hình | Theo trạm chính |
| Số topology cascade | ≤ 65534 |
| Số topology I/O | ≤32 |
| Số byte liên lạc | 1024byte đầu vào ~ 1024byte đầu ra |
| Tỷ lệ dữ liệu | 100Mbps |
| Cấu trúc giao diện | RJ45*2 |
| Khoảng cách trạm | ≤ 100m |
| Điện vào | 18~36VDC |
| Lượng đầu ra | 5VDC |
| Cô lập và chịu điện áp | 500V |
| Tiêu thụ năng lượng đầu ra | 1800mA |
| Thông tin báo động | Lỗi I/O và báo động thay đổi |
| Nhiệt độ hoạt động | -25~85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | 0~55°C |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |