| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | KA1600N |
| MOQ: | 5 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | Mô-đun I/O từ xa |
| Tên | Mô-đun đầu vào kỹ thuật số 16 kênh |
| Điện áp đầu vào | 24VDC |
| Phạm vi cho phép | 24VDC ((± 25%) |
| Loại đầu vào | NPN |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
Trong kho tự động và hệ thống hậu cần, các mô-đun I / O phân tán có thể được lắp đặt ở các vị trí khác nhau như dây chuyền vận chuyển, bộ xếp chồng,và thiết bị phân loại để thu thập dữ liệu thời gian thực về vị trí hàng hóa, số lượng và trọng lượng. Điều này cho phép theo dõi và quản lý chính xác các quy trình lưu trữ và hậu cần.Các mô-đun này cải thiện hiệu quả và độ chính xác hoạt động bằng cách theo dõi chuyển động hàng hóa.
| Mô hình sản phẩm | KA1600N |
| Tên sản phẩm | Mô-đun đầu vào kỹ thuật số 16 kênh |
| Tiêu thụ hiện tại | 35mA |
| Điện áp đầu vào | 24VDC |
| Phạm vi cho phép | 24VDC ((± 25%) |
| Số kênh đầu ra | 16 |
| Nhóm đầu vào đơn | NPN |
| Điện áp định số đầu vào | 0VDC ((± 3V) |
| Dấu hiệu logic đầu vào 1 | -3~3V |
| Dấu hiệu đầu vào logic 0 | 15 ~ 30V |
| Thời gian thoát | Có thể cấu hình: 1 ~ 10ms, Giá trị mặc định 3ms |
| Giá trị thông thường của dòng điện đầu vào | 3mA |
| Cô lập và chịu điện áp | 500V |
| Phương pháp cô lập | Phân biệt quang hợp |
| Cấu trúc | 100mm x 69,65mm x 12mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~55°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25~85°C |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
Sơ đồ lắp đặt module
Biểu đồ tháo rời mô-đun