| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | U12-D200N(P)1T-R00A |
| MOQ: | 5 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Dòng | U12 Serial |
| Đặc điểm | Dễ cài đặt |
| Phạm vi phát hiện | 20-200mm |
| Thời gian phản ứng | 22mm |
| Chuyển hysteresis | 1mm |
| Tần số chuyển đổi | 45hz |
| Khả năng lặp lại | ± 0,15% F.S. |
| Điện áp cung cấp | 10-30V DC |