| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | U18-D1000N(P)2T-R00A |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cảm biến đo khoảng cách siêu âm |
| Loại kết nối | Đầu nối M12, 5 chân |
| Vật liệu | Đồng mạ niken, phụ kiện nhựa, nhựa epoxy thủy tinh |
| Điện áp cung cấp | 10-30V DC |
| Loại đầu vào | Teach-in và đồng bộ hóa |
| Vùng mù | 0-60mm |
| Nhiệt độ môi trường | -25°C ~ +70°C (248~343K) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C ~ +85°C (233~358K) |