| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | PRF120-24A30 |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Cung cấp điện công nghiệp AC/DC |
| Nhập | AC/DC |
| Sản lượng danh nghĩa | 24V/5A |
| Phạm vi điện áp | 23.5-28.0V |
| Max. Trọng lượng dung lượng | 50000μF |
| Năng lượng đầu ra | 120W |
| Điểm | Điều kiện vận hành | Chưa lâu. | Nhập. | Max. | Đơn vị |
|---|---|---|---|---|---|
| Phạm vi điện áp đầu vào | Nhập số (được chứng nhận điện áp) | 100 | -- | 240 | VAC |
| Đầu vào AC | 85 | -- | 264 | ||
| Đầu vào DC | 120 | -- | 370 | VDC | |
| Tần số điện áp đầu vào | Lưu ý: | 50 | -- | 60 | Hz |
| Điểm | Điều kiện vận hành | Chưa lâu. | Nhập. | Max. | Đơn vị |
|---|---|---|---|---|---|
| Độ chính xác điện áp đầu ra | Phạm vi tải đầy đủ | -- | ± 10 | -- | % |
| Quy định đường | Trọng lượng định số | -- | ± 0.5 | -- | |
| Quy định tải | 0% - 100% tải | -- | ± 10 | -- |
| Tài liệu vụ án | Kim loại (AL5052, SPCC, SGCC) |
| Kích thước | 110.00 x 32.00 x 124.00 mm |
| Trọng lượng | 490g ± 1% (Typ.) |
| Phương pháp làm mát | Phòng dẫn không khí tự do |