| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | PRF120-48A30 |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
Nguồn điện công nghiệp 120W cung cấp các giải pháp nguồn xanh hiệu quả, tiết kiệm năng lượng, gắn ray tiêu chuẩn, tiết kiệm chi phí. Được thiết kế cho độ ổn định cao và hiệu suất chống nhiễu trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt.
| Tên sản phẩm | Nguồn điện công nghiệp 120W |
| Ứng dụng | Sử dụng trong nhà |
| Bảo vệ quá dòng | 230VAC, tải định mức |
| Tiêu chuẩn an toàn | 48V |
| Giảm điện áp đầu vào | 85VAC-100VAC |
| Chất liệu vỏ | Kim loại |
| Kích thước | 110 x 32 x 124 mm |
| Phương pháp làm mát | Đối lưu không khí tự nhiên |
| Mã sản phẩm | Công suất đầu ra | Điện áp & Dòng điện đầu ra danh định | Dải điện áp đầu ra | Hiệu suất ở 230VAC | Tải điện dung tối đa |
|---|---|---|---|---|---|
| PRF120-48A30 | 120W | 48V/2.5A | 47.0-53.0V | 94% | 30000μF |
| Mục | Điều kiện hoạt động | Tối thiểu. | Điển hình | Tối đa. | Đơn vị |
|---|---|---|---|---|---|
| Dải điện áp đầu vào | Đầu vào định mức (điện áp được chứng nhận) | 100 | -- | 240 | VAC |
| Đầu vào AC | 85 | -- | 264 | ||
| Đầu vào DC | 120 | -- | 370 | VDC | |
| Tần số điện áp đầu vào | Đầu vào AC định mức | 50 | -- | 60 | Hz |
| Đầu vào AC | 47 | -- | 63 |
| Chất liệu vỏ | Kim loại (AL5052, SPCC, SGCC) |
|---|---|
| Kích thước | 110.00 x 32.00 x 124.00 mm |
| Trọng lượng | 490g ±1% (Điển hình) |
| Phương pháp làm mát | Đối lưu không khí tự nhiên |