| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | PRF240-55A30 |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô tả | Cung cấp điện 55V |
| Năng lượng đầu ra | 242W |
| Sản lượng danh nghĩa | 55V/4.4A |
| Điện áp đầu ra | 52.0-56.0 |
| Nhân tố năng lượng | 115VAC-230VAC |
| DC OK Function | Trọng lượng kháng |
| Điểm | Điều kiện vận hành | Chưa lâu. | Nhập. | Max. | Đơn vị |
|---|---|---|---|---|---|
| Phạm vi điện áp đầu vào | Nhập số (được chứng nhận điện áp) | 100 | -- | 240 | VAC |
| Đầu vào AC | 85 | -- | 264 | ||
| Đầu vào DC | 120 | -- | 370 | VDC | |
| Dòng điện đầu vào | Nhập số | -- | -- | 3 | A |
| Điểm | Điều kiện vận hành | Chưa lâu. | Nhập. | Max. | Đơn vị |
|---|---|---|---|---|---|
| Độ chính xác điện áp đầu ra | Phạm vi tải đầy đủ | 55V | -- | ± 10 | % |
| Ripple & Noise | băng thông 20MHz (giá trị đỉnh-đỉnh) | 55V | -- | 100-200 | mv |
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Tài liệu vụ án | Kim loại (AL5052, SPCC) |
| Kích thước | 124.00 x 41.00 x 110.00 mm |
| Trọng lượng | 650g (thông thường) |
| Phương pháp làm mát | Phòng dẫn không khí tự do |