| Tên thương hiệu: | Kronz |
| Số mô hình: | U18-D500UT-R00A |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô tả | Cảm biến siêu âm |
| Xếp hạng khoang | IP67 |
| Nghị quyết | 0.15mm |
| Khả năng lặp lại | ± 0,15% F.S. |
| Độ chính xác | ± 1% |
| Điện không tải | ≤ 30mA |
| Loại đầu vào | Đào tạo và đồng bộ hóa |
| Loại kết nối | 5pin, kết nối M12 |
Cảm biến siêu âm U118-D500UT-R00A có phạm vi phát hiện 50-500mm, nó cung cấp điện áp 10-30VDC, bảo vệ cực ngược.Các cảm biến siêu âm sử dụng sóng siêu âm để phát hiện khoảng cách đến một vật thể, phát hiện sự hiện diện hoặc vắng mặt của vật thể, và phát hiện chuyển động của vật thể.
| Mô hình | U18-D500UT-R00A |
| Phạm vi phát hiện | 50-500mm |
| Khu vực mù | 0-50mm |
| Nghị quyết | 0.15mm |
| Khả năng lặp lại | ± 0,15% F.S. |
| Độ chính xác | ± 1% ((cải thiện chuyển động nhiệt độ tích hợp) |
| Thời gian phản ứng | 32ms |
| Thời gian khởi tạo | < 500 ms |
| Điện áp cung cấp | 10-30V DC, được bảo vệ chống cực ngược |
| Đèn LED màu đỏ | không có đối tượng được phát hiện: Đèn sáng, giảng dạy khi không có đối tượng được phát hiện: Nhấp nháy |
| đèn LED màu xanh lá cây | đối tượng được phát hiện: Đèn sáng lên, dạy-in khi đối tượng được phát hiện: Flashes |
| Bảo vệ quá tải | 200mA, đèn LED đỏ và đèn LED xanh nhấp nháy cùng một lúc |
| Kháng tải | I/ < 300 Ohm, U/ > 1k Ohm |
| Điện không tải | ≤ 30mA |
| Loại đầu vào | giảng dạy và đồng bộ hóa |
| Vật liệu | Đồng nickel, phụ kiện nhựa, nhựa epoxy thủy tinh |
| Xếp hạng khoang | IP67 |
| Loại kết nối | 5pin, kết nối M12 |
| Nhiệt độ môi trường | -25°C ~ +70°C ((248~343K) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C ~ +85 °C ((233 ~ 358K) |
| Trọng lượng | 35g |
| Loại đầu ra | U: 1 đầu ra điện áp tương tự 0-10V, lên/dưới |