| Tên thương hiệu: | Kronz |
| Số mô hình: | U18-D1000UT-R00A |
| MOQ: | 10 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cảm biến siêu âm U18 |
| Đầu ra Analog | Điện áp 0-10V, Lên/Xuống |
| Dòng không tải | ≤30mA |
| Độ phân giải | 0.17mm |
| Thời gian phản hồi | 52ms |
| Đầu ra | Dòng Analog |
| Loại kết nối | Đầu nối 5 chân, M12 |
| Điện áp cung cấp | 10-30VDC |
Cảm biến siêu âm U18-D1000UT-R00A có phạm vi phát hiện từ 60-1000mm với điện áp cung cấp 10-30VDC và bảo vệ chống phân cực ngược. Cảm biến cấp công nghiệp này cung cấp đầu ra điện áp analog chính xác 0-10V (lên/xuống) với thời gian phản hồi nhanh 52ms, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng đo khoảng cách và phát hiện vật thể.
| Mẫu mã | U18-D1000UT-R00A |
| Phạm vi phát hiện | 60-1000mm |
| Vùng mù | 0-60mm |
| Độ phân giải | 0.17mm |
| Độ lặp lại | ±0.15%F.S. |
| Độ chính xác | ±1% (có bù nhiệt) |
| Thời gian phản hồi | 52ms |
| Thời gian khởi tạo | < 500ms |
| Điện áp cung cấp | 10-30V DC (có bảo vệ chống phân cực ngược) |
| Đèn báo LED | Đỏ (không có vật thể), Xanh lá (có vật thể) |
| Bảo vệ quá dòng | 200mA |
| Trở kháng tải | I/ 1k Ohm |
| Dòng không tải | ≤30mA |
| Chất liệu | Đồng mạ niken, phụ kiện nhựa, nhựa epoxy thủy tinh |
| Cấp bảo vệ vỏ | IP67 |
| Loại kết nối | Đầu nối 5 chân, M12 |
| Nhiệt độ môi trường | -25℃ đến +70℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃ đến +85℃ |
| Trọng lượng | 38g |