| Tên thương hiệu: | KRONZ |
| Số mô hình: | U12-D120N(P)2T-R00A |
| MOQ: | 5 miếng |
| Giá: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì Polybag |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Mô hình | U12-D120N(P) 2T-R00A |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 20-120mm |
| Khu vực mù | 0-20mm |
| Nghị quyết | 0.1mm |
| Khả năng lặp lại | ± 0,15% F.S. |
| Độ chính xác | ± 1% (với bù nhiệt độ) |
| Thời gian phản ứng | 18ms |
| Chuyển Hysteresis | 1mm |
| Tần số chuyển đổi | 55Hz |
| Thời gian khởi tạo | < 500 ms |
| Điện áp cung cấp | 10-30V DC với bảo vệ đảo cực |
| Chỉ số LED | Đèn đèn LED màu đỏ:Đèn khi không có vật thể được phát hiện, nhấp nháy trong quá trình giảng dạy đèn LED màu xanh lá cây:Đèn khi phát hiện vật thể, nhấp nháy trong khi giảng dạy |
| Bảo vệ | Bảo vệ quá điện tại 200mA (đèn đèn LED nhấp nháy đồng thời) |
| Kháng tải | I/ < 300 Ohm, U/ > 1k Ohm |
| Điện không tải | ≤ 30mA |
| Loại đầu vào | Đào tạo và đồng bộ hóa |
| Xây dựng | Đồng nickel, phụ kiện nhựa, nhựa epoxy thủy tinh |
| Xếp hạng khoang | IP67 |
| Kết nối | Bộ kết nối M12 4 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Trọng lượng | 16g |
| Các tùy chọn đầu ra | N2:1 đầu ra chuyển đổi NPN NO/NC P2:1 đầu ra chuyển đổi PNP NO/NC |